ผลงานคณะ   ศิษย์เก่า   ศูนย์บริการ   โครงการคณะ
เมนูหลัก
หน้าแรก
มหาวิทยาลัยกรุงเทพ
ข้อมูลของคณะ
ข่าวสารคณะ
รับสมัคร
การประกันคุณภาพการศึกษา
ติดต่อ
ตารางห้องปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 2/56
การวิจัย
หลักสูตร
สาขาวิชาวิทยาการคอมพิวเตอร์
สาขาวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ
สาขาวิชาวิศวกรรมซอฟต์แวร์
หลักสูตร ป.โท
วิทยาศาสตรมหาบัณฑิต เทคโนโลยีสารสนเทศและการจัดการ

cooperative research

cooperative teaching

Academic Services

Project

cooperative education

ilab

 
 
เปิดรับสมัครปริญญาตรีควบโท (IT 4+1)
Written by science   
Saturday, 21 February 2015
Last Updated ( Sunday, 22 February 2015 )
Read more...
 
[12.03.2558] โครงการ "การแข่งขันกีฬาฟุตซอล ครั้งที่ 1"
Written by science   
Thursday, 12 March 2015
Last Updated ( Thursday, 12 March 2015 )
Read more...
 
[10.03.2558] โครงการ "เด็กวิทย์ คิดธรรม"
Written by science   
Tuesday, 10 March 2015
Last Updated ( Tuesday, 10 March 2015 )
Read more...
 
[01.03.2558] โครงการเถ้าแก่น้อยเทคโนโลยี รุ่นที่ 4
Written by science   
Sunday, 01 March 2015
Read more...
 
[25.02.2558] Mobile Application ใหม่สายพันธุ์ BU #22
Written by science   
Wednesday, 25 February 2015
Last Updated ( Wednesday, 25 February 2015 )
Read more...
 
[18.02.2558] Mobile Application ใหม่สายพันธุ์ BU #21
Written by science   
Wednesday, 18 February 2015
Last Updated ( Friday, 20 February 2015 )
Read more...
 
[31.01.2558] คณะวิทย์ฯ จัดอบรม NodeJS และ DevOps
Written by science   
Thursday, 19 February 2015
Read more...
 
[31.12.2557] Mobile Application ใหม่สายพันธุ์ BU #20
Written by science   
Wednesday, 31 December 2014
Last Updated ( Monday, 16 February 2015 )
Read more...
 
[30.12.2557] ผลการประกวด Senior Project Award 2014 (SPA2014)
Written by science   
Tuesday, 30 December 2014
Read more...
 
[25.11.2557] ขอเชิญร่วมชมร่วมเชียร์การประกวดรอบชิงชนะเลิศผลงานนักศึกษาคณะวิทย์ฯ ในโครงการ SPA 2014
Written by science   
Tuesday, 25 November 2014
Read more...
 
[3.02.2556] ตารางอบรมศูนย์นวัตกรรมฯ
Written by science   
Tuesday, 21 June 2011

innotechcenter

Last Updated ( Wednesday, 02 July 2014 )
Read more...